Hỏi & Đáp

Câu hỏi :
Người gửi :
Địa chỉ :
Đơn vị trả lời :
Ngày gửi :
Nội dung câu hỏi :
Văn bản đính kèm
Câu trả lời :Ngày trả lời :
Văn bản đính kèm
Câu hỏi liên quan

Danh sách câu hỏi và trả lời

Cơ quan, đơn vị trả lời
Từ khóa
Từ ngày
Đến ngày
STTCâu hỏiNgười hỏiNgày hỏiCơ quan, đơn vị trả lời
1Kiến nghịT. Trân tiến Đạt03/12/2019UBND Thành phố Bắc Ninh
2Các vấn đề liên quan đến du lịch văn hóa tại huyện Thuận ThànhPhạm Thùy Dương03/12/2019Sở Văn hoá thể thao và Du lịch
3Về vấn đề trả lời đơn thư tố cáo, khiếu nại của công dânNguyễn Công Trung02/12/2019BBT Cổng Thông tin điện tử tỉnh
4Thi công chức 2019Nguyễn Thị Huyền Trang29/11/2019Sở Nội vụ
5cách sắp xếp thời khóa biểu ở tiểu họcLê Trung Chính28/11/2019Sở Giáo dục và Đào tạo
6TNguyen thi phuong28/11/2019Sở Nội vụ
7Số liệu liên quan đến cơ sở vật chất, lượng khách du lịch đến với HuyệnPhạm Thuỳ Dương27/11/2019Sở Văn hoá thể thao và Du lịch
8chỉ tiêu tuyển dụng giáo viên các cấp họcngô xuân hai26/11/2019Sở Nội vụ
9Hỏi về nghị quyết số 147/2018/ốNQ-HĐNDLê Văn Thắng25/11/2019Sở Nông nghiệp và Phát triển nông thôn
10Làm đường tại phố hồNguyễn Văn Đắc23/11/2019Sở Giao thông vận tải
11Chuyển đơn vị công tácNguyễn Minh Phượng23/11/2019Sở Giáo dục và Đào tạo
12Kinh phí chi cho CNTT trong năm 2020 của huyệnĐặng Thị Nhung21/11/2019UBND Huyện Lương Tài
13CNTTPhí Văn Dương21/11/2019UBND Huyện Lương Tài
14Cấp lại giấy phép lái xeNguyễn Sỹ Công14/11/2019Sở Giao thông vận tải
15Chi trả chế độ cho Chủ nhiệm HTX toàn xã đã mấtĐỗ Xuân Túc13/11/2019BBT Cổng Thông tin điện tử tỉnh
16Thi tuyển viên chức giáo viên năm 2019Đỗ Thị Điệp13/11/2019Sở Nội vụ
17Thi tuyển giáo viên 2019Đỗ Trọng Lâm11/11/2019Sở Giáo dục và Đào tạo
18Thi công đường tại Phường Khắc NiệmQuang Minh07/11/2019Sở Giao thông vận tải
19Vai trò , trách nhiệm của ubnd cấp xa trong chuyển đổi mục đích sử dụng đất.Trần ngọc hệ06/11/2019Sở Tài nguyên và Môi trường
20tìm Kết Luận 188-KL-TU ngày 12 tháng 5 năm 2010Duongq Quang Đạt06/11/2019BBT Cổng Thông tin điện tử tỉnh
Số dòng / trangTrang 1/64|<<12345>>|