Câu hỏi :
Người gửi :
Địa chỉ :
Đơn vị trả lời :
Ngày gửi :
Nội dung câu hỏi :
Văn bản đính kèm
Câu trả lời :Ngày trả lời :
Văn bản đính kèm
Câu hỏi liên quan

Danh sách câu hỏi và trả lời

Cơ quan, đơn vị trả lời
Từ khóa
Từ ngày
Đến ngày
STTCâu hỏiNgười hỏiNgày hỏiCơ quan, đơn vị trả lời
1Phản ánh kiến nghịNguyễn Văn Lĩnh07/10/2019Sở Lao động, Thương binh và Xã hội
2Thời gian áp dụng phạt nguội đối với phương tiện giao thông tại Thành phố Bắc NinhNguyễn Thị Lan07/10/2019Sở Giao thông vận tải
3Lắp đặt camera giao thôngNguyễn Quang Trung01/10/2019UBND Huyện Quế Võ
4Phạm vi dịch vụ giới thiệu việc làmNgô Thị Hải Chiến30/09/2019Sở Lao động, Thương binh và Xã hội
5Hỏi về phụ cấp kiêm nhiệmTrần khánh ly27/09/2019Sở Nội vụ
6Thi soạn giáo án thi viên chứcNguyễn Thị Mỹ Linh27/09/2019Sở Nội vụ
7Đóng góp đầu năm học bậc tiểu học.Nguyễn hữu thao26/09/2019Sở Giáo dục và Đào tạo
8Kế hoạch thi tuyển vien chức giáo dục 2019Huyền Anh26/09/2019Sở Nội vụ
9Đèn giao thông tại nút giao Nội Duệ-Tri Phương với Đường 295Cường25/09/2019Sở Giao thông vận tải
10Trả sổ bảo hiểm xã hộiNguyễn thị hằng23/09/2019Sở Lao động, Thương binh và Xã hội
11Xin thông tin qui hoạch của mảnh đất đang sử dụngNguyen Le Minh23/09/2019Sở Tài nguyên và Môi trường
12cấp chứng chỉ hành nghềNguyễn Thị loan22/09/2019Sở Y tế
13Đất nông nghiệp có quyết định thu hồi chưa đền bù hiện nay vẫn đang cấy có dc gia hạn sử dụng đất và chuyển nhượng hay không?Nguyễn như đại21/09/2019Sở Tài nguyên và Môi trường
14“ĐỀN BÙ” Dự Án ĐTXD cải tạo, nâng cấp QL1 đoạn Hà Nội- Bắc Giang theo hình thức BOTDương Đức Châu18/09/2019UBND Thành phố Bắc Ninh
15Miễn giảm tiền sử dụng đấtUBND xã Đông Cứu18/09/2019Sở Tài chính
16Ngạch dự bịPhan Ba Trung17/09/2019UBND Huyện Quế Võ
17Trong lành hay ô nhiễmNguyễn Thị Quỳnh17/09/2019Sở Tài nguyên và Môi trường
18HỏiNguyên nguyen17/09/2019Thanh tra tỉnh
19Trả kết quả lý lịch tư pháp qua bưu điệnTrần Thị Huyền16/09/2019Trung tâm hành chính công
20Hỏi đáp xe busNguyễn Anh Đô16/09/2019Sở Giao thông vận tải
Số dòng / trangTrang 1/61|<<12345>>|

Hỏi & Đáp