Hỏi & Đáp

Câu hỏi :
Người gửi :
Địa chỉ :
Đơn vị trả lời :
Ngày gửi :
Nội dung câu hỏi :
Văn bản đính kèm
Câu trả lời :Ngày trả lời :
Văn bản đính kèm
Câu hỏi liên quan

Danh sách câu hỏi và trả lời

Cơ quan, đơn vị trả lời
Từ khóa
Từ ngày
Đến ngày
STTCâu hỏiNgười hỏiNgày hỏiCơ quan, đơn vị trả lời
1Các vấn đề liên quan đến du lịch văn hóa tại huyện Thuận ThànhPhạm Thùy Dương03/12/2019Sở Văn hoá thể thao và Du lịch
2Về vấn đề trả lời đơn thư tố cáo, khiếu nại của công dânNguyễn Công Trung02/12/2019BBT Cổng Thông tin điện tử tỉnh
3Thi công chức 2019Nguyễn Thị Huyền Trang29/11/2019Sở Nội vụ
4cách sắp xếp thời khóa biểu ở tiểu họcLê Trung Chính28/11/2019Sở Giáo dục và Đào tạo
5TNguyen thi phuong28/11/2019Sở Nội vụ
6Số liệu liên quan đến cơ sở vật chất, lượng khách du lịch đến với HuyệnPhạm Thuỳ Dương27/11/2019Sở Văn hoá thể thao và Du lịch
7chỉ tiêu tuyển dụng giáo viên các cấp họcngô xuân hai26/11/2019Sở Nội vụ
8Hỏi về nghị quyết số 147/2018/ốNQ-HĐNDLê Văn Thắng25/11/2019Sở Nông nghiệp và Phát triển nông thôn
9Làm đường tại phố hồNguyễn Văn Đắc23/11/2019Sở Giao thông vận tải
10Chuyển đơn vị công tácNguyễn Minh Phượng23/11/2019Sở Giáo dục và Đào tạo
11Kinh phí chi cho CNTT trong năm 2020 của huyệnĐặng Thị Nhung21/11/2019UBND Huyện Lương Tài
12CNTTPhí Văn Dương21/11/2019UBND Huyện Lương Tài
13Cấp lại giấy phép lái xeNguyễn Sỹ Công14/11/2019Sở Giao thông vận tải
14Chi trả chế độ cho Chủ nhiệm HTX toàn xã đã mấtĐỗ Xuân Túc13/11/2019BBT Cổng Thông tin điện tử tỉnh
15Thi tuyển viên chức giáo viên năm 2019Đỗ Thị Điệp13/11/2019Sở Nội vụ
16Thi tuyển giáo viên 2019Đỗ Trọng Lâm11/11/2019Sở Giáo dục và Đào tạo
17Thi công đường tại Phường Khắc NiệmQuang Minh07/11/2019Sở Giao thông vận tải
18Vai trò , trách nhiệm của ubnd cấp xa trong chuyển đổi mục đích sử dụng đất.Trần ngọc hệ06/11/2019Sở Tài nguyên và Môi trường
19tìm Kết Luận 188-KL-TU ngày 12 tháng 5 năm 2010Duongq Quang Đạt06/11/2019BBT Cổng Thông tin điện tử tỉnh
20Xét thăng hạng viên chứcNguyễn thế hùng05/11/2019Sở Nội vụ
Số dòng / trangTrang 1/64|<<12345>>|