Hỏi & Đáp

Câu hỏi :
Người gửi :
Địa chỉ :
Đơn vị trả lời :
Ngày gửi :
Nội dung câu hỏi :
Văn bản đính kèm
Câu trả lời :Ngày trả lời :
Văn bản đính kèm
Câu hỏi liên quan

Danh sách câu hỏi và trả lời

Bộ phận trả lời
Từ khóa
Từ ngày
Đến ngày
STTCâu hỏiNgười hỏiNgày hỏiBộ phận trả lời
1Quy định về cấp chứng chỉ hành nghềNguyễn Tùng Khánh17/09/2018Sở Xây dựng
2Xin số liệu về dân số năm 2016 và 2017,chất thải rắn của tp Bắc NinhLê Phương Anh17/09/2018Sở Tài nguyên và Môi trường
3Bí thư Huyện ủy đối thoại với nhân dân nhưng không giải quyết kiến nghị của nhân dânĐỗ Văn Hùng12/09/2018Sở Tài nguyên và Môi trường
4Thi tuyên nhanh y teHong anh11/09/2018Sở Y tế
5Viên chức y tế học đườngVũ thi Hoa11/09/2018Sở Y tế
6Tuyển dụng viên chức y tế học đườngVu thi Hoa11/09/2018Sở Nội vụ
7Hỏi về ché độ khen thưởngNguyễn Thị Huệ10/09/2018Sở Nội vụ
8Hỏi về việc xin chuyển chức danh nghề nghiệp viên chứcLê Hà10/09/2018Sở Nội vụ
9Chuyển ngành viên chứcNguyễn Tạo09/09/2018Sở Nội vụ
10Trả sổ BHXHnguyễn Thị Duyên09/09/2018Sở Lao động, Thương binh và Xã hội
11xây nhà cho người có công và hộ nghèonguyễn thị trang07/09/2018Sở Lao động, Thương binh và Xã hội
12Tuyển dụng công chức, viên chức theo nghị định số 140/2017/NĐ-CPĐỗ Anh Việt06/09/2018Sở Nội vụ
13Về học bổng Phạm Văn TràNguyễn Hà05/09/2018Sở Nội vụ
14xin cấp bộ tập thể dụcchu hồng hạnh05/09/2018Sở Văn hoá thể thao và Du lịch
15Qh xdNtn04/09/2018Sở Xây dựng
16Bao giờ được bổ nhiệm phó hiệu trưởng các trường học còn thiếuNguyễn Trọng04/09/2018Sở Nội vụ
17Thi tuyen vien chuc y teVu thi hoa03/09/2018Sở Thông tin và Truyền thông
18về xét tuyển công chức, viên chứcNguyễn Kim Anh31/08/2018Sở Nội vụ
19Bằng Kĩ sư Công nghệ thông tin + Nghiệp vụ sư k đủ tiêu chuẩn nộp hồ sơNguyễn Thị Thúy30/08/2018Sở Nội vụ
20Tuyển dụng công chứcNguyễn Lan30/08/2018Sở Nội vụ
Số dòng / trangTrang 1/33|<<12345>>|