Hỏi & Đáp

Câu hỏi :
Người gửi :
Địa chỉ :
Đơn vị trả lời :
Ngày gửi :
Nội dung câu hỏi :
Văn bản đính kèm
Câu trả lời :Ngày trả lời :
Văn bản đính kèm
Câu hỏi liên quan

Danh sách câu hỏi và trả lời

Bộ phận trả lời
Từ khóa
Từ ngày
Đến ngày
STTCâu hỏiNgười hỏiNgày hỏiBộ phận trả lời
1hỏi về nội dung trong Nghị định 161/2018/NĐ-CP ngày 29/11/2018 của Chính PhủNguyễn Tiến Minh20/08/2019Sở Nội vụ
2nhân viên hợp đồng 68 (cũ) nay là hợp đồng lao động nghỉ theo Nghị quyết 100 của HĐND tỉnhNguyễn Trọng Khang19/08/2019Sở Nội vụ
3hợp đồng y tế học đườngNgô Mai Ngọc19/08/2019Sở Nội vụ
4Chuyển trường THCS trong huyệnNguyễn Thị Lan29/07/2019Sở Nội vụ
5y tế học đườngthoa14/08/2019Sở Nội vụ
6Lấn chiếm đất nông nghiệpTrần Hải Ninh13/08/2019Sở Tài nguyên và Môi trường
7Có phải việc huấn luyện an toàn lao động chia ra 6 nhóm không ạ?Nguyễn văn Lương10/08/2019Sở Lao động, Thương binh và Xã hội
8Cấp giấy chứng nhận quyền sử dụng đất phi nông nghiệp tại địa phươngNguyễn Văn Tiến10/08/2019Sở Tài nguyên và Môi trường
9hỏi về chế độ mất sứcKhoa Văn Hậu09/08/2019Sở Lao động, Thương binh và Xã hội
10Thi tuyển công chức 2019Nguyễn đại09/08/2019Sở Nội vụ
11NHÀ Ở XÃ HỘI THỐNG NHẤTLê Như Hoa07/08/2019Sở Xây dựng
12Không hướng dẫn và niêm yết thủ tục hành chínhPhương07/08/2019Sở Tài nguyên và Môi trường
13đề xuất kiến nghịNguyễn Văn Hùng06/08/2019Sở Nội vụ
14Chuyển biên chế đối với nhân viên TYT xãNguyễn Đắc Chuẩn07/08/2019BBT Cổng Thông tin điện tử tỉnh
15xin giấy chứng nhận đủ điều kiện kinh doanh hóa chất thuộc danh mục hóa chất.nguyễn thị miền06/08/2019Sở Công thương
16Hỏi về các văn bản quy phạm pháp luật của Sở VHTT&DL về lĩnh vực quảng cáo từ năm 2013 đến nayTrần Thu Hà05/08/2019Sở Văn hoá thể thao và Du lịch
17Sử dụng đất côngVân04/08/2019BBT Cổng Thông tin điện tử tỉnh
18Hợp đồngNguyễn Thoa02/08/2019Sở Nội vụ
19Tuyến đường tỉnh lộ 285Đào Huy Hiệu01/08/2019Sở Giao thông vận tải
20Di chuyển hài cốt liệt syNgô Sĩ Trọng01/08/2019Sở Lao động, Thương binh và Xã hội
Số dòng / trangTrang 1/59|<<12345>>|