Gửi câu hỏi tạm thời không có.

HỎI ĐÁP TRỰC TUYẾN

Tổng số câu hỏi: 873

  • Câu hỏi đã trả lời: 873
  • Câu hỏi chưa trả lời: 0
  • Câu hỏi không hợp lệ: 0
Câu hỏi :
Người gửi :
Địa chỉ :
Đơn vị trả lời :
Ngày gửi :
Nội dung câu hỏi :
Văn bản đính kèm
Câu trả lời : Ngày trả lời :
Văn bản đính kèm
Câu hỏi liên quan

Danh sách câu hỏi và trả lời

Bộ phận trả lời
Từ khóa
Từ ngày
Đến ngày
STTCâu hỏiNgười hỏiNgày hỏiBộ phận trả lời
1Lương công chứcTrần Văn Nhu26/07/2022Sở Nội vụ
2Hỏi về tuyển dụng công chức cấp XãNguyễn Văn Công26/07/2022Sở Nội vụ
3Hỏi về công chức cấp xãThanh Binh19/07/2022Sở Nội vụ
4Về tuyển dụng bổ nhiệm cán bộ lãnh đạo ở xã Đông Thọ, huyện Yên Phong; Bắc Ninh.Nguyễn Văn Thiểm19/07/2022Sở Nội vụ
5Sinh con thứ baNguyễn văn ba15/07/2022Sở Nội vụ
6Sinh con thứ baPhạm thị Huệ02/07/2022Sở Nội vụ
7tham gia góp ý sửa đổi Nghị quyết 133 của HĐND tỉnh năm 2018Nguyễn Thế Chung30/06/2022Sở Nội vụ
8Dạy thêm học thêmNguyễn thị trang23/06/2022Sở Nội vụ
9Nâng ngạch viên chức Kế toánĐỗ Huy Thiện10/06/2022Sở Nội vụ
10[Viên chức] Đang làm viên chức ở tỉnh khác mà thi tuyển giáo viên ở Bắc NinhNguyễn Văn Hai31/05/2022Sở Nội vụ
11Chế độ tập sựNguyễn Thị Ngọc31/05/2022Sở Nội vụ
12Quy trình thuyên chuyển công tác của viên chứcTrần Thị Hường22/05/2022Sở Nội vụ
13Chi trả phụ cấp cho cán bộ đi họcNguyễn Thị Loan27/04/2022Sở Nội vụ
14Tăng phụ cấp cho CBCC tại bộ phận một cửaNguyễn Văn Hùng21/04/2022Sở Nội vụ
15Quy định về cán bộ, công chức cấp xã, thị trấnDương Thị Thanh15/04/2022Sở Nội vụ
16Quy trình bổ nhiệm lại Hiệu trưởng, Phó hiệu trưởng trường THCS công lậpCao Văn Thành08/04/2022Sở Nội vụ
17Sửa đổi QĐ số 12, cải cách tiền lươngNhuyễn Văn Chung06/04/2022Sở Nội vụ
18Vấn đề sát nhập tỉnh.Nguyễn Bá Hướng03/01/2022Sở Nội vụ
19Chuyển đổi, xếp lương Văn thư trung cấp sang ngạch Văn thư viên mới theo Thông tư 02/2021/TT-BNVMẫn Thu Phương21/12/2021Sở Nội vụ
20Chuyển đổi, xếp lương Văn thư sang ngạch Văn thư mới theo Thông tư 02/2021/TT-BNVNghiêm Thị Quyên20/12/2021Sở Nội vụ
Số dòng / trangTrang 1/44|<<123456>>|